18 เม.ย. 2014 19:24

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

ม้าสีหมอก

[เรท]ความสงสัยเมื่อโดนคุณผู้หญิงมองเวลาใส่กางเกงแสลค 

บางครั้งผมต้องใส่กางเกงแสลคไปทำงาน
แล้วพอดีกางเกงทรงที่ผมใส่มันเป็นแนวเดฟๆ เอวต่ำ
คือมีคนทักหลายคนล่ะครับว่ามันค่อนข้างตุง เห็นได้ชัด

ผมเองก็ทำไงได้ มีแต่กางเกงทรงนี้
เวลาใส่เอาหัวลง มันอึดอัดครับ ไม่ชอบเลย
ยิ่งถ้าพาดไปข้างๆนี่จะเห็นชัดกว่าเดิมอีก เลยใส่เอางัดขึ้น

ตอนแรกไม่สังเกตอะไร แต่พอขึ้นรถใต้ดินก็เริ่มมีสายตามองสอดส่อง
คือถ้าเป็นเกย์หรือสาวประเภทสองมองผมก็ไม่แปลกใจ

แต่ทีนี้คือมีกลุ่มสาวๆออฟฟิสขึ้นมา นั่งตรงที่ผมยืนพอดี
เขาก็มองกัน แล้วก็ซุบซิบกันหน้าแดงๆ
ผมเองก็ไม่มีไรปิดซะด้วย กลายเป็นว่าผมเขินมากมาย แถมตื่นตัวด้วย

หลังจากนั้นผมสังเกตดู สาวๆมองกันเยอะเหมือนกัน
อยากรู้ว่าสาวๆก็ชอบมองเหมือนกันใช่ไหมครับ

แล้วมองแล้วรู้สึกยังไงบ้างครับ มันใช่ความรู้สึกเดียวกับที่ผู้ชายมองหน้าอกสาวๆหรือเปล่าครับ
(ผมไม่ได้โรคจิต หรือชอบโชว์อะไรนะครับ
 ผมแค่อยากรู้ว่าสาวๆมีทัศนคติอย่างไรกับเรื่องแบบนี้ครับ ขอบคุณมากครับผม)

จากคุณ : Classic-Mojito
pantip.com

อ่านแล้วแอบเสียว  ;D
เลยเอามาฝากกัน

ม้าสีหมอก

Re: รวมฮิต กางเกงสแล็ค เป้าุตุง!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:13 »
ปกติมันก็ตุงอยู่แล้วล่ะครับกางเกงสแล็คอ่ะ 
ตอนผมเรียนปี 1 ใส่ไปเรียนยังอายๆเลย
พอผ่านช่วงรับน้องเค้าให้ใส่ยีนส์ได้เลยสบายล่ะ..

จากคุณ : หิมะเหิร /pantip.com

ม้าสีหมอก

Re: รวมฮิต กางเกงสแล็ค เป้าุตุง!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:14 »
ปกติน้อง เอาหัวลง หรือว่า เอาหัวขึ้น ละ (คงรู้นะว่าหัวอะไร)
ผมทราบว่าผู้ชายส่วนใหญ่เอาหัวขึ้น
แต่ถ้ามันตุงมากๆ จนรับไม่ได้ หรืออายมากๆ ก็ลองเอาหัวลงดูดิครับ

จากคุณ : nameless / pantip.com

ม้าสีหมอก

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:15 »
เอาหัวขึ้นดีกว่าเอาหัวลงนะครับ
อาจารย์แพทย์ที่สอนวิชา Sex Education   เคยบอกว่า
ถ้าเอาหัวลงแล้วเวลาผ่านไปมันจะทำให้น้องชายงอเป็นกล้วยได้ครับ
(มีของเพื่อนผมคนนึงงอไปแล้ว น่าเกลียดมาก เขาเคยเปิดใหู้ป๊มดูุโดยไม่ได้ requestู T T)

ผมก็มีปัญหาเป้าตุงนะครับเนื่องจากเอาหัวขึ้น + ใส่กางเกงเอวต่ำมากๆ(สั่งตัดพิเศษ)
เพื่อนผู้หญิงแกล้งเอามือมาลูบๆกันใหญ่ หื่นโคดๆ -*-

จากคุณ : juicyberry / pantip.com

ม้าสีหมอก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:17 »
มันเป็นเรื่องธรรมชาติครับ ที่เป้าจะตุง
ยิ่งกางเกงฟิตเท่าไหร่ มันก็ยิ่งตุงเท่านั้น
ฟ้า สั่งให้ผู้ชายมีอวัยวะเพศชาย มันก็ตุงตรงนั้น เป็นเรื่องธรรมดา
และฟ้าก็ส่งให้ผู้หญิงมีหน้าอก หน้าอกก็ย่อมยื่นออกมา เป็นธรรมดา
ในเมื่อผู้หญิงเค้ายังไม่อายเรื่องหน้าอก แล้วคุณจะอายทำไมกับ...ของคุณ
ถ้าคุณไม่ใช่ตุ๊ด ไม่ใช่กะเทย ก็ไม่ต้องคิดมาก จงภูมิใจวที่มัน"ตุง"

จากคุณ : Dr_Hamster / pantip.com

ม้าสีหมอก

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:19 »
สืบเนื่องจากกระทู้ของเราที่เคยเล่าเรื่องเป้าตุงของผู้ชาย
เป้าไม่ตุงก็ของทอม มีคนถามเรื่องแต๊ป อะ เราจะเล่าให้ฟัง

พอดีเราไปถามพี่ชายเราที่เรียนปี3แระ น่าจะพอเข้าใจนะ
พี่ชายเราเล่าว่าของผู้ชายอะเวลาใส่กางเกงจะตุง
เช่นกางเกงว่ายน้ำ กางเกงใน กางเกงสแลคแบบไม่มีจีบ(กางเกงนักศึกษา)
กางเกงยีน และกางเกงวอม กางเกงกีฬา เป็นต้น

ของผู้ชายจะตุง ผู้ชายบางคนก็เขินเวลามีคนมองจะมามองที่เป้ากันละ ก็เลยแต๊ป
รวมทั้งพวกเพศที่3ที่ไม่ค่อยชอบของตน

วิธีทำคือเอาซุงของตนตั้งขึ้นไว้ มันจะทำให้ตุงน้อยลงละ
เพราะถ้าเอาซุงลงจะตุงเพราะมันจะไปรวมกับเงาะอีกสองผล

แต่ถ้าเอาตั้งไว้มันก็จะไม่ไปรวมตัวกะเงาะทั้งสองผล ทำให้ไม่ตุง

พี่ชายเราก็ทำให้ดูแบบใส่กางเกงวอมใช่ม่ะ บอกว่านี่แบบไม่แต๊ป ก็ตุงจริงๆอะ
พอหันหลังไปสักพักเห็นข้างหลังว่าล้วงๆควักๆอยู่
หันมามาอีกทีบอกว่านี่แต๊ปแระก็ไม่ตุงจริงๆละ

น้อยหน่า / dek-d.com

ม้าสีหมอก

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:21 »
ที่เอาท่อนซุงพาดขึ้น อะ ผมว่าไม่ค่อยดีเท่าไรนะ (สำหรับบางคนมั้ง)
ผมก็เคยทำผลคือช่วงเวลาในวันๆนึงหรือสองวันสามวันอะ
มันจะมีบ้างครั้งทีท่อนซุงเรามันจะแข็งขึ้นโดยไม่ได้คิดทะลึ่งนะ แต่มันแข็งเองอะ

ทีนี้มันก็ดันทะลุขึ้นมาโผล่ออกทางขอบกางเกง
ตอนนั้นมีเพื่อนผมเห็นอะ คือมันเห็นผ่านรูระหว่างช่องกระดุมเสื้ออะ
แล้วมันก็ทักว่า"แทนๆ งูโผล่" ผมนี่แบบอายสุดๆ
ดีนะที่มันเป็นผู้ชายอะ มันก็บอกว่า "อย่าเอางูพาดขึ้นสิเว้ย เวลาใส่เกงใน"

tan / dek-d.com

ม้าสีหมอก

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:22 »
ทำไมเด็กช่างทั้งหลายเป้าตุงจัง เคยเห็นแต่ไม่กล้ามองมาก

อยาก / mango-mag.com

ม้าสีหมอก

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:23 »
เราก็ชอบนะ เป้าตุงๆ
ผมเองก็เอาพาดขึ้นแล้วใส่กางเกงให้ฟิตหน่อย
มันจะเป็นลำตุงเด่นออกมาโชว์ได้ ลองดูสิครับ

ช.ม. / mango-mag.com

ม้าสีหมอก

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 ก.ค. 2010 07:24 »
เราว่าเป้าของตำรวจน่ะตุงสุดๆแล้ว
โดยเฉพาะเป้าตำรวจจราจรเนี่ยตุงโคตรๆ
ยิ่งเวลาขี่มอร์เตอร์ไซค์นะมันตุงออกมายังกับอะไร
เราจ้องมาตลอดเลย

คนอยากจับ...ของตำรวจ / mango-mag.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):