19 เม.ย. 2014 16:24

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

Sub_Zero

ที่ผมดูอ่าครับบางคนด็ไม่ขริป แต่ฝรั่งเขาให้ขริบกันทุกคนไม่ใช่เหรอครับ ฝรั่งเศษก็เหอะ

หนุ่มแว่นยิ้มแฉ่ง

รู้สึกว่า ทางยุโรป อาจจะเป็นแบบเรานะครับ
ไม่ได้ขลิบทุกคน แล้วแต่พ่อแม่

แต่ทางอเมริกา นี่เหมือนจะให้โรงพยาบาลขลิบเด็กทุกคน
ไม่แน่ใจนะครับ ได้ยินมาอีกที

ส่วนใครงง ค่ายยุโรปก็พวก Eurocreme / Triga Films / Men at Play ก็อังกฤษ
Bel Ami  ก็สโลวัก
แล้วก็ HotMale ก็เดนมาร์ก

I-ติม

รู้สึกว่า ทางยุโรป อาจจะเป็นแบบเรานะครับ

แต่ทางอเมริกา นี่เหมือนจะให้โรงพยาบาลขลิบเด็กทุกคน

ส่วนใครงง ค่ายยุโรปก็พวก Eurocreme / Triga Films / Men at Play ก็อังกฤษ

โอ้ววว ฟามรู้ใหม่จากหนุ่มแว่น ขอบคุณมักมายคับ

ว่าแต่หนุ่มแว่นขลิบยังอ่าาาา ไหนๆเอามาดูหน่อยดิ๊ อิอิ

หนุ่มแว่นยิ้มแฉ่ง

โอ้ววว ฟามรู้ใหม่จากหนุ่มแว่น ขอบคุณมักมายคับ

ว่าแต่หนุ่มแว่นขลิบยังอ่าาาา ไหนๆเอามาดูหน่อยดิ๊ อิอิ

ไม่ได้ขลิบนะครับ
ต้องแลกกันดูเน้อ

Sub_Zero

ครับ ผมอยากจะให้ดูตัวอย่างของแต่ละค่ายนะครับ 

ผมมีหลายรูปนะครับของค่ายยุโรป เยอะมากมีทุกค่าย ถ้าใครอยากเหนว่าขริบกันไหมก็ขอรูปกันได้นะครับ เพราะผมเหนเขาบอกว่าห้ามโพสรูปโป๊ กะว่าจะโพสให้เห็นกันแล้วเชียว กลัวโดนแบนครับ +55

เกเลี่ยน

BOOMar

jumper

ครับ ผมอยากจะให้ดูตัวอย่างของแต่ละค่ายนะครับ 

ผมมีหลายรูปนะครับของค่ายยุโรป เยอะมากมีทุกค่าย ถ้าใครอยากเหนว่าขริบกันไหมก็ขอรูปกันได้นะครับ เพราะผมเหนเขาบอกว่าห้ามโพสรูปโป๊ กะว่าจะโพสให้เห็นกันแล้วเชียว กลัวโดนแบนครับ +55

อยากเห็น อยากเห็น   :-* :-*

invisible

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
Warning: this topic has not been posted in for at least 500 days.
Unless you're sure you want to reply, please consider starting a new topic.
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):