24 เม.ย. 2014 07:05

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

ทำไมเราโพสอะไร โดนด่าตลอดเลย ไม่เข้าใจจริงๆ
อุตส่าห์ช่วยโพสให้ดูกัน ถ้าไม่ชอบทีหลังจะได้ไม่เอามาฝาก
น้อยใจจัง ทำดีไม่ได้ดี

เจอมาจาก เฟซบุ๊ค เกเตอเด ไม่เห็นมีใครเอามาโพส เลยช่วยโพส

Somkid Jiam
http://tv.ohozaa.com/hourly-rerun/5/2012-05-19/23/
ถ้าดูเว็บนี้(ตามลิงค์) ช่วยสังเกตหน่อยว่าตอนที่ฝ่ายน้ำเงินยกขาเห็น...(32:36)ชัดมากๆ

joetk

สู้ๆๆๆๆๆนะ มีพลังเงียบรอดูอยู่ คริคริ

cloveR

มองไม่รู้เรื่อง  :pl: :pl:

cloveR

ทำไมเราโพสอะไร โดนด่าตลอดเลย ไม่เข้าใจจริงๆ
อุตส่าห์ช่วยโพสให้ดูกัน ถ้าไม่ชอบทีหลังจะได้ไม่เอามาฝาก
น้อยใจจัง ทำดีไม่ได้ดี

มีคนรัก ก็ต้องมีคนเกลียดครับ
ต่อให้คุณดีแค่ไหน หล่อแค่ไหน ก็ยังมีคนเกลียดคุณ หมั่นไส้คุณอยู่ดี

ผมเชื่อครับ ว่าคุณมีคนที่รักคุณมากกว่าคนที่เกลียดคุณ  :wanwan017:

เหมือนไข่กำลังห้อยโตงเตง เจ้าของกระทู้อย่างอนน่ะครับ มีคนชอบบ้างไม่ชอบบ้างปะปนกันไป กระทู้ไหนโดนใจก็คอมเมนท์อันไหนไม่โดนใจก็ข้ามผ่าน เป็นกำลังใจให้เอามาโพสต์อีกเยอะๆน่ะ

prevail_th

ไม่มีใครจะกล้าด่าหรอกค่ะ แค่บางครั้งอยากจะบอกถึงการใช้คำที่หัวข้อเรื่องมันไม่เข้ากะภาพที่โพสมา ทำให้หลายคนเข้ามาดูแล้วเสียอรรถรสก้อเท่านั้นเอง เป็นการบอกเพื่อแก้ไขนะค่ะ อย่าหัวข้อนี้เป็นต้นดูแล้วภาพกะหัวข้อเหมาะสมค่ะ ดีก้อว่าไปตามดีค่ะ ไม่ดีก้อต้องบอกกล่าวนะค่ะ ทุกคนไม่มีใครร้อยเต็มนะค่ะ แต่รู้จักแก้ไขนี่ค่ะถือเป็นคนเก่ง ชมเชยค่ะ <oscar

meephon

มองไม่รู้เรื่อง

cm_man31

ขอบคุณครับ

cri123

กางเกงในห่อไข่แน่นอนไม่ใช่ ค...ย

doodoo

เป็นกำลังใจให้ค่ะ..แบบนี้ดีแล้วค่ะ โป๊เปลือยมากไป เด๋ยวโดนสั่งปิดเวบ..คราวนี้ล่ะยุ่งจะหาที่สิงสถิตแห่งใหม่กันให้วุ่นวาย เยาวชนเข้ามาดูกันเยอะแยะ..สำหรับคนที่อยากเห็นกระบวยเป็นลำๆ ก็หาดูเองข้างนอกนะคะ ที่นี้เอาแค่ซี๊ดๆดสียวๆ เอาไปจินตนาการต่อได้..

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
Warning: this topic has not been posted in for at least 500 days.
Unless you're sure you want to reply, please consider starting a new topic.
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):