25 เม.ย. 2014 02:37

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

sorryjiko

ลักหลับเพื่อน .
« เมื่อ: 20 พ.ย. 2012 21:55 »
ขอแนะนำตัวก่อนนะ เราชื่อบีม ตอนนี้อายุ 17 ตอนนี้อยู่ ม 5  เราเรียน ม.ต้น คนละโรงเรียนกับโรงเรียน ม.ปลาย เราเคยลักหลับเพื่อนตอนเราอยู่ ม.3 เพื่อนของเราชื่อ ต่อ รุ่นเดียวกับเรา ห้องเดียวกับเรา เราเป็นเกย์ ใคร ๆ ก็รู้ :) ต่อเป็นคนที่ขาว รูปร่างเท่มาก สูงกว่าเรา เล็กน้อย เป็นนักบอล เป็นคนที่ไม่ได้ฮอตมากหรอก แต่ก็มีคนพอจะชอบบ้าง ต่อเขาอยู่กลุ่มเดียวกับผม พวกเราอยู่กันกลุ่มใหญ่ ๆ คละชายหญิง ต่อเป็นคนกวน มาก !!! แต่น่ารัก ผมก็ชอบเขานะแต่ไม่ไดชอบคลั่งไคล้มาก แต่ตอนจะจบ ม.3 พวกเรามีรายงานวิชาการงาน ให้ทั้มรายงานแล้วมันเป็นงานกลุ่ม แล้วผมอยู่กลุ่มเดียวกับต่อ แล้วพวกเราก็นัดกันไปทำงานบ้านเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่ง ไปกัน 8 คน มี ผมรู้อยู่แล้ว ที่พวกเพื่อน ๆ ผม นัดกันทำงาน เพราะจะได้เที่ยวกลางคืน ไปขับรถเล่น กินเหล้า เล็ก  น้อย ๆ ผมก็อยากไป เพราะผมอยากเที่ยวกับเพื่อน ๆ
 ตอนจะออกไปขับรถเล่น พวกเรามีรถ 4 คัน นั่งคันละ 2 คน ต่อมีรถ เขาจึงชวนผมนั่งกับเขา เขาเป็นคนชอบแกล้งผมด้วยอ่ะ ชอบบอกคนอื่นว่าเป็นแฟนผม ผมก็เขินนะ แต่เก็บอาการ เมื่อนั้งรถ ผมกับต่อก็คุยเร่อยเปื่อย เมื่อขับรถเล่นเราก็กลับมาที่บ้านเพื่อนคนที่เรามาทำรายงาน แล้วเพื่อน ๆ ก็ลงขัน ก็ซื้อเหล้ามากิน แบบเล็ก ๆ น้อย ๆ รวมตังกัน ก็ซื้อมาเยอะใช้ได้ ผมไม่ดื่มเหล้า เพราะผมเหม็น แต่ต่อ ดื่มเยอะมาก ดื่มเรื่อย ๆ เมื่อเหล้าหมด ผมก็อาสาไปซื้อมาให้ เมื่อพวกเราเมากันมาก ประมาณตี 1 กว่า ๆ เราก็ขึ้นไปนอน มีแต่ผมที่เก็บของ จัดบ้านให้เพื่อนอยู่เพราะทุกคนเมากันหมด เมื่อผมขึ้นไปบนห้อง ผมก็ตกใจเพราะมันมีเตียง 2 เตียง ตั้งพื้น เตียงอันหนึ่งสูง อีกอันหนึ่งต่ำ ผมจึงเดินไปนอนเบียดข้าง ๆ เต้ เพราะผมอยากเห็นหน้าเต้ ตอนนอน เขาหล่อมาก ผมใจสั่นมาก ผมกับเต้เบียดกันจนจะเป็นคนเดียวกันเลย ผมไม่มีหมอนเพราะต่อมันนอน มันยังลุกขึ้นมาบอกผมว่าให้นอนบนแขนมัน ผมพยายามทำใจว่าแค่เพื่อน ๆ ๆแต่ผมทำไม่ได้ เมื่อทุกคนหลับ มีแต่ผมคนเดียวที่ไม่หลับเพราะใจเต้นแรงมาก ผมนอนอยุ๋ที่แขนต่อ ผมมองหน้าต่อ และแล้วความคิดผมก็พุ่งออกมาเต็มไปหมด ผมมองปากของต่อ มันอดใจไม่ไหว จึงจูบปากของต่ออย่างเบา ๆ และผมก็ลุกขึ้นนั้ง ต่อใส่กางเกงยางยืด ผมจึงเอามืดจับขอบกางเกงยกสูง ๆ แล้วมองดูกางเกงในของต่อ ต่อใส่กางเกงในสีขาว ผมใจละลาย ผมจึงนำจมูกเข้าไปใกล้ ๆ จู๋ของต่อ ผมรู้สึกเหมือนไม่มีสติแล้ว ผมจึงค่อย ๆ เอามือที่ยกขอบกางเกงต่อจับกางเกงในของต่ออีกที ผมตกใจมาก ต่อมีขนเยอะมาก ผมเห็นแล้วตกใจ เพราะเพื่อน ๆ ทำเป็นนอนหลับเหมือนเดิม สักพักต่อก็ก้มลงมาพูดว่า "ทำอะไรน่ะ" ผมตกใจมาก ผมกำลังจะเงยหน้าแล้วพูดออกไปว่า "เราขอโทษเราไม่ได้ตั้งใจ แต่เราชอบต่อ " แต่ผมไม่ทันได้พูด ต่อก็จูบปากผม แล้วผมก็ถามเขาว่า "ทำอย่างนี้ทำไม" แล้วต่อก็ลุกขึ้น แต่ยังเมาส่าง ๆ  พาผมไปที่ห้องน้ำหน้าห้องที่เพื่อน ๆ ของผมนอนกันแล้วต่อก็ลากมือผมเข้าไป แล้วผมถามต่อว่า"จะทำอะไรน่ะต่อ" ต่อเลยบอกว่า "เราก็อยากได้บีมมานานแล้ว แต่เราไม่กล้าขอ กลัวบีมจะไม่เป็นเพื่อนกับเรา " ผมช๊อคมาก แล้วต่อบอกว่า ช่วยเราหน่อยนะ เขาจึงถอดกางเกงออก แล้วบอกว่า "บีม ช่วยเราต่อหน่อยสิ" ผมจึงจัดการกับจู๋ของต่อ ผมดูดเข้า ออก อย่างช้า ๆ ก่อน แล้วเร็วขึ้นเรื่อย ๆ แล้วผมก็ถามต่อว่า" OK ไหม" ต่อบอกว่า "มันส์มาก ขออีกบีม ขออีก " แล้วสักพัก ต่อก็บอกว่า "เราขอ...แกได้ไหมบีม " ผมจึงทำหน้าเขินเล็กน้อย แล้วบีมพูดว่า "ไม่ต้องอาย " ผมจึงถอดกางเกงออก แล้วต่อก็เอาน้ำลายมาลูบ ๆ ที่ก้นของผม แล้วก็สอด จู่เข้ามา มันรู้สึกแน่นมาก แม้ว่าของต่อไม่ได้ใหญ่มากมาย ต่อก็จัดการผม อย่สักพักนึง แล้วต่อก็ก้มลงมาบอกผมว่า "กินของเราให้หมดนะ " แล้วอยู่ ๆ ก็ถอดจู่จากก้นของผม มาไว้ที่ปากของผม แล้ดูดอยู่สัดแปป น้ำของต่อก็แตกคาปากผม แล้วต่อก็จูบผม แล้วเอาลิ้นเข้ามาในปากผม ผมจึง คายน้ำของต่อลงปากต่อครึ่งนึง แล้วต่อบอกว่า ผมยังไม่แตกเลย มาเดี๋ยวเราช่วย แล้วต่อก็มาหลังผม แล้วกอดผม แล้วเอามือมาชักให้ผม จนแตก และผมกับต่อก็นอนในห้องน้ำสักพัก จึงอาบน้ำ แล้วเข้าไปนอนในห้อง ต่อ . ต่อกอดผมแน่นมาก จนเช้า เพื่อน ๆ ที่ตื่นก่อน ก็ล้อผมว่า เป็นแฟนกันเหรอ นอนกอดกันเชียว ผมก็บอกว่าป่าว :) แล้วเมื่อเราทำรายงานกันตอนเช้า กลับบ้าน เที่ยงกว่าๆ แล้วเราต่างก็กลับบ้านกัน ต่อก็บอกว่าไปส่งผมที่บ้าน . เมื่อส่งผมหน้าบ้านต่อก็พูดว่า "เรารักบีมจริง ๆ นะ" ทำเอาผมเขิน จนถึงทุกวันนี้ . # ถ้ามีอีกจะมาเล่าให้ฟังนะ อาจไม่รู้เรื่อง แต่ตอนที่นั้งพิมพ? มือสั่น ยังนึกภาพอยุ๋เลย

neo_man_utd

Re: ลักหลับเพื่อน .
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พ.ย. 2012 00:59 »
น่ารักแบบใสๆดี ชอบครับ

sorryjiko

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พ.ย. 2012 16:45 »
**ข้อแก้หน่อยครับ เพิ่งเห็น
ต่อมีขนเยอะมาก ผมเห็นแล้วตกใจ เพราะเพื่อน ๆ เคยหยอกล้อต่อที่ โรงเรียนว่า คนอะไรขนเยอะ แต่จู๋เล็ก และเมื่อสักพัก ขอต่อก็เริ่มแข็ง ผมจึงปิดกางเกงต่อ แล้วทำเป็นนอนหลับเหมือนเดิม

naynoom

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พ.ย. 2012 21:39 »
ขอบคุณครับ :chi:

mails

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 ม.ค. 2013 01:35 »
 ขอบคุณครับ

aian22116

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 ม.ค. 2013 06:55 »
เสียว ดี ครับ รู้เลยว่ามือนายสั่น เพราะพิมผิด ๆ ถูก แต่ก็โอครับ !!! ^^" <oscar

คนผ่านมาคอมเมนต์

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 ก.พ. 2013 14:24 »
 สาหนุก ...จนอาย>////<

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):