21 เม.ย. 2014 06:30

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

alex_23

สวัสดีครับ ผมได้อ่านกระทู้หลายๆคน อยากจะแชร์ประสบการณ์โดยตรงของตัวเองบ้างครับ
ผมชื่อเล็กครับ ผิวขาว ตัวเล็กสมชื่อครับ สูงแค่ 165 น้ำหนัก53 กก. หน้าตาก็พอไปวัดไปวาได้ครับ ผมอยู่บ้านนอก
ไม่ได้รวยอะไรมากมาย สมัยผมอยู่ม.1 กำลังเริ่มเข้าสู่วัยรุ่น อยากรู้อยากลอง ผมมีพี่ชาย
พี่ชายผมชอบดูหนังโป้มากๆ ผมก็เลยได้มีโอกาสดูบ่อยๆ พร้อมกับน้องชายที่ผมคลานตามออกมาไม่กี่นาที ทางบ้านผมใครเกิดก่อนถือว่าเป็นน้องครับ มันชื่อหลิว และมีเพื่อนชั้นเดียวกันอยู่ 1 คน เพื่อนคนนี้ชื่อ ทอย สูงกว่าผม แต่ตอนนั้นยังไม่ได้วัดอะไรกันมากนักเพราะยังเข้าสู่วยรุ่น ผม หลิวและทอยก็แก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันมาตั้งแต่เด็ก ไม่แปลกที่เราจะเห็น K ของกันและกัน K ผมและหลิวเท่ากันครับใหญ่กว่าทอยเกือบสองเท่าครับ เพราะพี่ชายผมสอนให้ผมกับหลิวชักว่าวตั้งแต่อายุสิบขวบ น่าจะอยู่ตอนปอห้าครับ เรื่องนี้ถ้ามีเวลาว่างพอจะเล่าให้ฟังครับ
     มีวันหนึ่งเรื่องก็เกิดขึ้น ผม ไอ่หลิว และทอย เข้าไปสวนผลไม้ของผม มีแม่น้ำสายหนึ่งไหลผ่าน ในช่วงนี้ก็ยังแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน ไอ่หลิวมันเหนื่อเลยขอตัวกลับบ้านก่อน เหลือแค่ผมกับทอยที่ยังคงลงเล่นน้ำกันอยู่สองคน ผมเหนื่อยก็เลยมานั่งริมแม่น้ำ จากนั้นก็ดู ทอยมันว่ายน้ำไปมา สักพักทอยมันก็เดินมาหาผม ทอยบอกว่า "k มึงชี้หน้ากูวะ" ผมเลยมองดู จริงๆครับมันตั้งโด่ขึ้นมาตอนๆไหนก็ไม่รู้ มันก็เลยบอกผมว่า "ไหนๆก็ไหนๆ กูขอจับของมึงได้ป่าว" ผมก็เลยพูดไปว่า "เฮย!จะดีเหรอ" แล้วไอ่ทอยก็เงียบสักพัก"เออหน่า ให้กูลองสัมผัสหน่อย อย่าทำเป็นห่วงไปได้" ไอ่ทอยพูด ผมก็ลังเลใจนิดหนึ่งแล้วตอบตกลงมัน "เออ...ได้ก็ได้" จากนั้นไอ่ทอยก็มาจับที่Kผม รูดขึ้นลงให้ผม "โอ่แข็งโปะเลย" ไอ่ทอยมันพูดอย่างตื่นเต้น มันเร่งจังหวะการชัก "เบาๆกูเสียว" ผมพูดแล้วก็ทำหน้าอย่างมีอารม "แหม่..ชอบก็บอกกูมา" ไอ่ทอยพูดขึ้น "กูว่าเสียวกว่ากูทำเองอีก ....มึงดูดให้กูได้ป่าว อยากลองดูว่ามันจะเป็นไง นะนะ กูขอ" ก็ผมเสียวนิครับก็เลยพูดไปอย่างนั้น "เอางั้นเลยเหรอมึง.."ไอ่ทอยมันพูดพร้อมรูดหนังหุ้มปลายออก แล้วใช้ปากอมหัวKผม ยิ่งเสียวครับ เสียวมากๆ โอ่...อย่างนี้ผมจะขอให้มันดูดให้ผมทุกครั้ง "ทำไมมึงไม่ทำแบบนี้ให้กูตั้งแต่แรกๆวะ" ผมพูดขึ้น "ใครจะไปรู้วะว่ามึงชอบ" ไอ่ทอยพูดพร้อมใช้ปากไปดูดKผมต่อ เสียวมากเลยครับ K สีชมพู ตรงแบบถูกหัดให้ทำมาตั้งแต่เด็ก ผมต้องขอขอบคุณพี่ชายผม ที่สอบให้ทำแบบไหนถึง K จะสวยตรง และใหญ่แบบนี้ครับ ต่างจากของไอ่ทอย K ของมันยาว แต่เล็กครับ หัวเปิดเช่นกันครับ เพราะชักว่าอายุเกือบๆเท่าผม ไอทอยมีกล้ามท้องเป็นมัดๆ เพราะต้องช่วยงานที่สวนผลไม้ของมันเอง มันดูดKของผมอย่างมันเลยครับ "มึงชอบเหรอ"ผมถาม "ก็โอนะมึง กูทำให้มึงมึงก็ต้องทำให้กู" มันพูด เอาละทีนี้เป็นทีของผมที่ต้องทำให้มัน เอาวะเป็นไงเป็นกัน เราก็ผลัดกันครับ ผมเปิดหัวKของไอ่ทอยออก ใช้ลิ้นเลียตรงปลาย แล้วก็หัว แล้วก็ลงไปเรื่อยๆ มันร้องออกมา โอย... ฟันผมไปโดนครับ ก็ผมไม่เคยทำนี่ครับ จากนั้นผมก็พยายามไม่ให้ฟันถูกหัวkของมัน "กูจะแตกแล้ววะ" ไอ่ทอยพูดออกมาอยางมีอารม แล้วผมก็หยุดดูดkของมันแล้วก็ชักให้ จนน้ำพุ่งออกมา ถัดจากนั้นมันก็ชักให้ผม จนน้ำผมพุ่งออกมาเช่นกัน

แล้วจะมาต่อนะครับ

alex_23

Re: ครั้งแรกกับเพื่อนม.1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ก.พ. 2013 22:06 »
ต่อเลยละกันครับ
จากนั้นเราก็กลับบ้าน อาบน้ำทานข้าวและเข้านอนปกติ ผมได้แต่คิดถึงไอ่ทอย จนผมต้องเก็บไปฝัน เช้าวันต่อมาเป็นวันอาทิตย์
พ่อกับแม่จะเข้าสวนเพื่อไปเก็บผลไม้ พี่ชายกับไอ่หลิวก็ไปด้วย
 แต่ผมต้องเป็นคนเฝ้าบ้าน เพราะเมื่อไหร่ที่ถึงเวลาเก็บผลไม่
หน้านี้เป็นหน้ามะม่วงครับ ก็เลยต้องกลับค่ำ เพื่อรอแม่ค้ามารับซื้อ
ผมก็อยู่บ้านตามปกติของผม สักพักก็มีเสียกเรียกจากหน้าบ้าน เป็นเสียงไอ่ทอยครับ
ผมดีใจยังไงบอกไม่ถูก ผมตะโกนบอกมันให้เข้ามาได้เลยบ้านไม่ได้ล็อก
มันเดินเข้ามา เอาแผ่นหนังมาสามแผ่นครับ
ผมก็เลยเปิดดูกับมันทันที เป็นหนังชายกับหญิงครับ
เพราะไม่รู้จะเอาหนังชายกับชายมาจากไหน ผมมองไปที่มัน แล้วไอ่ทอยก็มองมาที่ผม
"กูอยากมีอะไรกับมึง" ผมพูดออกไป มันมองหน้าผม
 แล้วก็ให้ผมถอดเสื้อ กางเกง ออกจนหมด ตามด้วยมันถอด
ผมกับไอ่ทอยผลัดกันอม แล้วก็มาท่า 69 ผมเสียวมากๆครับ
"กูเอาKใส่ตูดมึงนะ" ผมขอ ไอ่ทอยไม่ได้พูดอะไร ผมจับมันนอน
เอาขาทั้งสองข้างไว้ที่บ่าของผม K ของผมแข็งได้ที่จับเสียบไปที่รู้ตูดของมัน
ทำเท่าไหร่ก็ไม่เข้า จากการดูในหนังมันก็เข้าไปอย่างง่ายดาย
แต่พอมาทำจริงๆแล้วมันไม่ได้ง่ายอย่างที่คิด ก็ต้อนนั้นยังไม่มากด้วยประสบการณ์
K ผมไม่เข้าจริงๆครับ ไอ่ทอยก็เลยขอบ้าง ผมก็ให้มันทำครับ
 แต่ของมันเล็กกว่า พอมันยัดK ในตูดผม ผมเจ็บมากครับ แสบสุดๆ
ทำไมเค้าทำกันได้ครับ แล้วผมทำไมแสบแบบนี้
แต่Kไอทอยมันค่อยๆขยังเข้าไปเรื่อยๆ แสบครับ อยากจะให้มันถอดkออกมากๆ
มันเสียบเข้ามาจนสุดลำ จากนั้นมันก็หยุด "เอาไว้แบบนี้ก่อน กูแสบ" ผมพูด
แล้วไอ่ทอยมันก็ค่อยๆโยก ผมก็ยังแสบอยู่ดีครับ
K ผมเริ่มอ่อนตัว "มึกก็ชักให้กูหน่อยสิ เสียบกูอยู่ได้"
แล้วไอ่ทอยมันก็ชักให้ผมจนKของผมโด่ขึ้นอีกครับ แล้วมันก็เริ่มซอยถี่
รู้สึกยังไงก็ไม่รู้ครับ เหมือนกับผมจะถ่ายตลอดเวลาครับ
แต่ก็รู้สึกดีครับ ผมได้แต่ร้องแบบไม่มีสาระ
มันเริ่มโยกและเร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆ
จนมารู้สึกว่ามีอะไรอุ่นๆ ข้างในลำใส้ผม
มันแช่kไว้อย่างนั้นสักพักแล้วก็ชักว่าวให้ผม
เสียวมากครับ เวลามันชักให้ผม
ไม่นานน้ำผมก็พุ่งใส่หน้ามันอย่างแรง
เหนื่อยครับในตอนนั้น ไอ่ทอยหายใจหอบๆ และนอนกอดผมแน่นโดยที่
k ของมันยังยังอยู่ในก้นของผม

เดียวผมไปซื้อของกับไอ่หลิวแปปนะครับ แล้วจะมาเล่าต่อครับ

มาสไรเดอร์

Re: มีอะไรกับเพื่อน ม.1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พ.ค. 2013 17:17 »
รอยุนะคับอิอิ

Mr.Nacknumber gay za

Re: ครั้งแรกกับเพื่อนม.1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2013 20:49 »
สนุกครับดิดตาม 555+

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):