21 เม.ย. 2014 12:31

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

S.O.

คือตอนนี้กำลังจะขึ้น แล้วต้องเรียนพิเศษ พวกคอร์ส entrance แล้วแบบผมเวลาใช้สมองเยอะ จะต้องกินนู่นกินนี่ แต่ก่อนผมก็กินไม่อ้วน แต่เดี๋ยวนี้เรริ่มออกผล ไปที่ต้นขากะน่องซะส่วนใหญ่ แล้วก็ออกพุงด้วยง่า เลยอยากถามพี่ๆว่า มีวิธีลดไงกันบ้างอ่า เครียดมากๆ ไม่เคยเปนแบบนี้มาก่อนเลย

Innosent

Re: ปรึกษา... เรื่อง diet หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 เม.ย. 2013 23:35 »
ใช้วิธีแบบ ใน โฆษณา สิ ที่แกว่งแขนวันละ 30 นาทีอ่ะ

tommtamm

Re: ปรึกษา... เรื่อง diet หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 เม.ย. 2013 01:31 »
แนะนำครับ ตอนนี้น้องยังต้องสอบเข้ามหาวิทยาลัย แนะนำให้กินไปก่อนครับ เด๊วสอบติดแล้วค่อยมาลดอาหารกันครับ

วิธีเดียวที่จะลดน้ำหนักได้ คือ ลดอาหารกับออกกำลังกายครับ แต่ลดอาหารมันจะมีการเบลอแล้วเวียนหัวอยู่บ้าง แต่ตอนนี้น้องกำลังจะสอบ ต้องใช้สมองเยอะ แนะนำให้รับประทานไปเลยครับ การกินช่วยให้เรามีพลังในการอ่านหนังสือนะครับ พี่เป็นมาแล้วครับ

jotaro

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 เม.ย. 2013 15:58 »
แนะนำครับ ตอนนี้น้องยังต้องสอบเข้ามหาวิทยาลัย แนะนำให้กินไปก่อนครับ เด๊วสอบติดแล้วค่อยมาลดอาหารกันครับ

วิธีเดียวที่จะลดน้ำหนักได้ คือ ลดอาหารกับออกกำลังกายครับ แต่ลดอาหารมันจะมีการเบลอแล้วเวียนหัวอยู่บ้าง แต่ตอนนี้น้องกำลังจะสอบ ต้องใช้สมองเยอะ แนะนำให้รับประทานไปเลยครับ การกินช่วยให้เรามีพลังในการอ่านหนังสือนะครับ พี่เป็นมาแล้วครับ
เห็นด้วยคับ

<oscar <oscar <oscar <oscar <oscar

S.O.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 เม.ย. 2013 19:42 »
ขอบคุณมากๆครับ

wittayakun

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 เม.ย. 2013 07:36 »
ลองๆ ทานแมงลัก(คนกับน้ำทิ้งไว้ 30 นาทีให้บานเต็มที่ไม่ต้องใส่น้ำตาล) ก่อนอาหาร3 มื้อ และโดยเฉพาะอย่างยิ่ง ก่อนนอนซิครับ ผมได้ผลมาแล้ว (แต่ต้องบานเต็มที่นะครับ มิงั้นท้องจะผูกหนักกว่าเดิมครับ)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):