19 เม.ย. 2014 01:10

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

นายตัวแสบ

KFM Special No.7
June 2013

หนุ่มวิศวฯสถาปัตฯ
โฮชิ พิชวัชญ์ นิมาชล
หนุ่มคนนี้ตัวเล็กแต่อย่างอื่นใหญ่มากๆๆ

ที่มา Kfm Magz

pigpignarak

เสียชื่อหนังสือหมดผ่านอย่างเดียวอย่างอื่นไม่ผ่าน

neo_man_utd

ไม่เล็กจริงๆด้วย

hoodphillip

ถ้า โฮชิ ไว้ทรงผมแบบตอนถ่าย Firm 12 จะหล่อมีเสน่ห์มากครับ

โฮชิไม่เหมาะกะผมทรงนี้ครับ แต่ผมก็ชอบเขานะ

นัยน์ตาเขาสวยมาก

ผมจะติดต่อเขาได้ยังไงบ้างอ่ะครับผม ใครทราบบ้าง

ชอบมานานแล้ว ตั้งแต่ถ่ายคู่ฉบับแรก :)

zipmeena

ต้องยอมรับว่าใหญ่จิง

dome6327439

vagon

ขอบคุณครับ

มาด๊ามมาดาม

โฮชง โฮชิ อะไร นี่มันนังฮายส์ลูกสาวรั้ว ม.รัฐบาลย่านชานเมืองซึ่งชื่อเป็นชื่อ"เขต"และ"ใกล้สนามบิน"ด้วย จบมัธยมจากโรงเรียนชายล้วนชื่อดังตั้งอยู่ริมคลองอายุร้อยยี่สิบกว่าปีที่ชื่อโรงเรียนเป็นชื่อของ"วัด"และ"แขวง" ตัวจริงๆสาวๆเวลาใครชวนคุยขำๆเรื่องบนเตียงนางจะต่อว่าด้วยถ้อยคำประหนึ่งว่านางเป็นสาวบริสุทธิ์จากดินแดนอันไกลโพ้น นางจะบอกว่าตัวเองไม่ใช่เกย์แต่เอ๊ะ!กินผู้ชาย ตุ๊ด รับ รุก ไบ โบ๊ท มาหมดแล้ว ดีกรีความสามารถก็เกาะขอบกางเกงจนไต่ดุ้น อุ้ย!ไต่เต้าขึ้นเป็นหนึ่งในคณะกรรมการนักเรียนเลยนะ

cri123

ของน้องเขาเยี่ยมจริงๆครับ

ดอเด็ก

ชื้อ ฮาย เคยแลกดู ค ในสไกค์ คงแลกกับคนอื่นเขาไปทั่ว

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):