21 เม.ย. 2014 16:36

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

G-dontmiss

Re: แอบดู-แอบเม้าส์...“กระจู๋”ดารา!!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 เม.ย. 2010 23:39 »
วิทย์ วรวิทย์ แก้วเพชร นานมาแล้วละ
เคยเห็นในผับ....ตัวจริงหล่อมาก
น่า(ตู๊ด..!)มาก....
พี่เค้าใจดีไม่มีปิดบัง....
เหมือนรู้ตัวด้วยครับ...
ลำคล้ำหน่อย(ตู๊ด..!)สวยงาม
อวบนิดๆ แต่ก็ไม่ถึงกะใหญ่

แต่แกชักนานมาก หัวสีออกแดงๆ
......
maxzaaa

เคยเห็นของพี่ป๋อ ณัฐวุฒิ
ใหญ่ ยาว ดำ หัวเปิด บาน สวยมาก
นึกแล้วอยากจะอมให้แตกคาปากมากเลยอะ
เห็นตอนอยู่ที่ สยาม พาราก้อน ในห้องน้ำโถที่ 3 สุดยอก
ว่าจะปิดประตู แล้วจับชัคว่าวเลยอะ
อูยๆ เสียว
........
121

G-dontmiss

Re: แอบดู-แอบเม้าส์...“กระจู๋”ดารา!!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 เม.ย. 2010 23:49 »
เคยเห็นของพี่เพทายอะ
.....ที่โรงแรมแห่งหนึ่ง.........
เวลาฉี่อะไม่ปิด ก็เลยชอบพี่เค้ามาก
มันเหมือนกระบอกไฟฉายขนาดย่อม...ถ้ามันขยายอะรับประกันฉีก
แล้ววันนั้นโชคดีเห็นที่โรงแรมเห็นรอเช็คอินแล้วก็เลยเข้าห้องน้ำ
แต่พอผมเข้าไปฉี่อยู่สะบัดแล้วกำลังจะเก็บ
พี่เพทายก็เข้ามาพอดี ผมยืนต่อไม่ยอมออก พี่เค้าฉี่ถัดผมไปหนึ่งโถครับ
แต่ยืนห่างมาก ใครมองมายังไงก็เห็น...
ล้างมืออยู่ก็เห็นมันสีออกน้ำตาลอ่อนๆ
แต่อวบใหญ๋หัวเปิดแล้ว ......โอ๊ยๆๆๆๆ
.........
แป้ง อรจิรา

เคยเห็นของหยวนอะ...ที่สยามเซน
ตัวพี่หยวนสูงมากตัวใหญ่เวอร์กล้ามนี่น่ากัดมาก........
หมออ้อยเยอะมากยาวฟูหยิกชี้ไปคนละทิศเลย
แต่เคพี่เค้าอวบดีนะครับขาวด้วย....หัวเปิด

พี่หยวนที่ทางจะเอาเก่งด้วยนะครับ
ก็เคพี่แกแบบว่าชุ่มช่ำ เหมือนว่าใช้บ่อย
พี่แกไม่ปิดเลยครผมยืนโถขวา แกใช้มือซ้าบจับเค-แล้วมือขวาล้อกระเป๋า.....
มองตรงยืนห่างไม่สนใจใคร......ใจเด็ดสุด
เพิ่มแฟนคลับให้ตัวเองได้ไม่ยากเลย
.......
หยวนแฟนคลับ

G-dontmiss

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 เม.ย. 2010 23:53 »
เคยเห็นของเต๋า สมชาย ตอนที่ยังอยู่ค่ายอาร์เอส
วันนั้นมาแข่งโบว์ลิ่งกระชับความสัมพันธ์กับสื่อมวลชนที่เอ็มบีเค
ปรากฏว่า เขากินเหล้าแล้วเมา ไล่แซวคนโน้นคนนี้
จากนั้นก็เดินไปเข้าห้องน้ำ ซึ่งบังเอิญว่าผมยืนฉี่อยูตรงโถก่อนแล้ว
เขาก็ยืนฉี่อยู่ข้าง ๆ ด้วยอารมณ์คนเมาจึงไม่ได้ระวัง
โอ้โฮ้ดำยาว แต่ไม่ใหญ่ ได้ใจมาก ขนาดว่ายังสงบอยู่นะเนี่ย ถ้าลุกสู้จะยาวแค่ไหน
ยืนฉี่อยู่ตั้งนาน ผมก็มัวแต่ดูเพลิน(ได้อานิสงส์)
...........
กุ้ง

winny นายแบบฝรั่งที่เป็นแฟนของนก อุษณีย์ ที่ true fitness
ตอนยืนฉี่ที่โถ ถ้าใครเล่นที่นั่นจะรู้ว่า โถแบบว่า... ใกล้กันแถมไม่มีอะไรปิดด้วย
วันนั้นเห็น k เต็มๆทั้งดุ้นทั้งใหญ่และยาวหัวเปิดแบบของฝรั่งขนาดไม่น่าต่ำกว่า 7 นิ้วแน่ๆ
winny ใจดีมากไม่อายเลย แอ่นโชว์แถมตอนเก็บก็สบัดแรงมาก
.... …
bank

G-dontmiss

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 เม.ย. 2010 00:02 »
เคยเห็น K. ของอ้วน รังสิต ที่เซนทรัลเวิลด์
ตอนนั้นไปดูคอนเสิรต์ กรูฟไลเดอรือ่าครับ
เข้าห้องน้ำเจออ้วน รังสิตเข้ามาพอดี แต่อ้วนเข้าไปฉี่ให้ห้องน้ำนะ
ผมเลยเข้าตามไปห้องข้างๆ เอากระจกส่องใต้พื้นห้องที่อ้วนฉี่
แต่อ้วนคงไม่ได้ฉี่หรอกครับ คงมาปลดหนักมั้ง
รอตอนยืนใส่กกน.นะ K. ไม่ใหญ่เท่าไรขนเพชรเยอะมากๆๆๆๆ
บังK เ(ตู๊ด..!)่ยวๆ หมดเลย ดำก็ดำ ผิดหวังที่สุดเลย
..........
hothothot

นายอ๋อม อรรคพันธ์(ละครเรื่องพระจันทร์ลายพยัคฆ์ ชื่อวายุ)
ผมอยากบอกว่าวันนึงผมไปเที่ยวที่เซ็นทรัลรามอินทรา...ช่วงบ่ายมีงานมหัศจรรย์แห่งนม
นายอ๋อมมาร่วมงานอีเว้นท์คู่กับ อ๊อฟ ชนะพล
โดยที่เขาต้องเทนมสดราดอั้ม พัชราภา...ที่ลงนอนแช่ในอ่าง (แม่นไหมครับ)
หลังจากที่เขาโชว์เสร็จก็ต้องมาใส่เสื้อผมเห็นเขาถอดชุดออก
แล้วถอดกางเกงออกเหลือแต่บ๊อกเซอร์สีดำลายสก๊อต(ตู๊ด..!)ตุงมาก(ตู๊ด..!)
จากนั้นเขาเดินเข้าห้องน้ำครับ...เดินมาฉี่ผมรีบตามแล้วล้างมือบ้วนปาก
เขาฉี่นาน(ตู๊ด..!)ใหญ่มากครับ....อวบด้วยหัวสีชมพูมากๆ
ขอยืนยันแต่ตรงท่อนเนื้อค่อนข้างสีนำตาลคล้ำคงผ่านศึกมาเยอะแล้วหล่ะ
ดูเหมือนแข็งเพราะเวลาเขาใส่กางเกงเสร็จมันฟิตมาก
เขามองของตัวเองคงรู้ตัวเลยถอดกางเกงออกแล้วใส่ใหม่...ประมาณสองสามครั้ง
ขณะที่ผมแกล้งก้มหน้าล้างปากอยู่แต่จนแล้วจนรอด
เดินออกมายังตุงอยู่ดีผมนี่ต้องเขาไปทำโทษตัวเองเลยครับ
เดินออกมาอีกที่เห็นเขาทักทายกับอั้ม พัชราภาแล้วเดินกลับไป
(โอ้ว..อวบ ยาว ใหญ่ ชมพู...อ้าส์)
.........
999

Credit : Mแมกกาซีนดี.คอม

HellBlueBoY

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 เม.ย. 2010 00:17 »
แอบงงกับคนที่ไปเห็นของชาคริตตอนหลับอ่ะครับ ว่าเค้าไปเห็นได้ไงเหรอ? แล้วเหมือนไปปลิ้นดูเลยอ่า  :(

นอกจาก แซม โชติบัณฑ์ กับเป้แล้ว คนท้ายๆ นี่ขอกรี๊ดดดด กับเคของ ...
น้องป๊อป, น้องเซน, เพทาย, หยวน, อ้วน และอ๋อม อ่ะครับ (รูปอ๋อมรูปนี้ หล่อมากกก  :-*)

G-dontmiss

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 เม.ย. 2010 00:22 »
แอบงงกับคนที่ไปเห็นของชาคริตตอนหลับอ่ะครับ ว่าเค้าไปเห็นได้ไงเหรอ? แล้วเหมือนไปปลิ้นดูเลยอ่า  :(

ยังหลับอยู่
น่าจะหมายถึง"ไอ้จู๋"ยังไม่ตื่นตัวมั้งเค่อะ
แต่คงแอบดูตอนยืนฉี่นี่แหละ(หรือป่าว)
 w001

HellBlueBoY

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 เม.ย. 2010 00:28 »
ยังหลับอยู่  น่าจะหมายถึง"ไอ้จู๋"ยังไม่ตื่นตัวมั้งเค่อะ
แต่คงแอบดูตอนยืนฉี่นี่แหละ(หรือป่าว)
 w001

อ้อ! เข้าใจแล้วขอรับคุงจี้ ผมอ่านไม่แตกเองแหละ ... ไปอ่านอีกรอบ คงเป็นอย่างที่ว่าไว้จริงๆ ด้วย แหะๆ :P

G-dontmiss

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 07 เม.ย. 2010 00:30 »
เดี๋ยวคราวต่อไป
"จีจี้"จะลงภาคสนามเอง..ถ่ายเอง..เล่นจิง-เสียวจิง!!
แอบดูจู๋:เดอะซี่รี่ย์!!
หุหุหุหุ

HellBlueBoY

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 เม.ย. 2010 00:33 »
เดี๋ยวคราวต่อไป
"จีจี้"จะลงภาคสนามเอง..ถ่ายเอง..เล่นจิง-เสียวจิง!!
แอบดูจู๋:เดอะซี่รี่ย์!!
หุหุหุหุ

คนพวกนี้ก็ช่างกล้าเนอะคับ พวกที่ดูตอนเค้ายืนฉี่นี่ยังโอ ยังเนียนๆ หน่อย
แต่บางคนรู้ว่าเค้ามาเข้าส้วมข้างๆ แล้วไปแอบดู แอบถ่ายเค้านี่ รู้สึกจะเกินไปหน่อย
เป็นดารา จะทำธุระส่วนตัวในที่สาธารณะนี่ต้องระวังตัวแจใช่เล่น  :P

เร็วๆ นี้ก็คุ้นๆ ว่ามีข่าวดาราคนนึงไล่เตะคนที่แอบถ่ายจู๋เค้าอยู่นะคับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นเป้ สเลอ เนี่ยแหละมั้ง  :-X

G-dontmiss

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 เม.ย. 2010 00:35 »
เจอบ่อยๆเค่อะ
อยากเอา KEE ปาหน้าจัง

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):