18 เม.ย. 2014 22:37

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

หมอหัวใจประจำบ้าน

เจ็บมาเยอะ

noophuch

มีใครเคยเห็นอิกมั้ยคัฟ ช่วยลงให้อ่านหน่อยคัฟ ผมชอบ กระทู้นี้มากกกกก เสียวๆๆ :chi:

akatsuki

Re: แอบดู-แอบเม้าส์...“กระจู๋”ดารา!!
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 25 ธ.ค. 2011 20:36 »

นายอ๋อม อรรคพันธ์(ละครเรื่องพระจันทร์ลายพยัคฆ์ ชื่อวายุ)
ผมอยากบอกว่าวันนึงผมไปเที่ยวที่เซ็นทรัลรามอินทรา...ช่วงบ่ายมีงานมหัศจรรย์แห่งนม
นายอ๋อมมาร่วมงานอีเว้นท์คู่กับ อ๊อฟ ชนะพล
โดยที่เขาต้องเทนมสดราดอั้ม พัชราภา...ที่ลงนอนแช่ในอ่าง (แม่นไหมครับ)
หลังจากที่เขาโชว์เสร็จก็ต้องมาใส่เสื้อผมเห็นเขาถอดชุดออก
แล้วถอดกางเกงออกเหลือแต่บ๊อกเซอร์สีดำลายสก๊อต(ตู๊ด..!)ตุงมาก(ตู๊ด..!)
จากนั้นเขาเดินเข้าห้องน้ำครับ...เดินมาฉี่ผมรีบตามแล้วล้างมือบ้วนปาก
เขาฉี่นาน(ตู๊ด..!)ใหญ่มากครับ....อวบด้วยหัวสีชมพูมากๆ
ขอยืนยันแต่ตรงท่อนเนื้อค่อนข้างสีนำตาลคล้ำคงผ่านศึกมาเยอะแล้วหล่ะ
ดูเหมือนแข็งเพราะเวลาเขาใส่กางเกงเสร็จมันฟิตมาก
เขามองของตัวเองคงรู้ตัวเลยถอดกางเกงออกแล้วใส่ใหม่...ประมาณสองสามครั้ง
ขณะที่ผมแกล้งก้มหน้าล้างปากอยู่แต่จนแล้วจนรอด
เดินออกมายังตุงอยู่ดีผมนี่ต้องเขาไปทำโทษตัวเองเลยครับ
เดินออกมาอีกที่เห็นเขาทักทายกับอั้ม พัชราภาแล้วเดินกลับไป
(โอ้ว..อวบ ยาว ใหญ่ ชมพู...อ้าส์)
.........

อ่านแล้วเสียวมากๆ อยากผ่านศืกกับอ๋อมมั่งจังอิอิ

cri123

ขอบคุณครับอยากเห็นบ้างน่ะ

คนควยใหญ

K ของ poppy k-otic นักร้อง RS ครับ ใหญ่มาก อวบ น่าอม

ชดั

poppy k-otic  ใหญ ยาว อวบ หัวควยเปิดบานชมพูเลิศ ฟันธง

poom

ได้ใจมาก

sanji59

ไม่รู้จิงอะป่าว

แต่ถ้าจิงละ...สุดยอดดดดดดด

AD

ผมก็เคยเห็นควยของ ป๊อบปี้ เคโอติก ครับอยากจะบอกว่า ใหญ ยาว อวบ สุดยอด

toang_coop

พระเจ้า อิจฉาอ้ะ เห็นของป๊อบ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):