20 เม.ย. 2014 15:14

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

G-dontmiss

หงุดหงิด imageshack จิงๆ
ลงรูปทีไรโดนอุ้มเกือบหมด
ต้องมานั่งแก้ตลอด-ตลอด

:-X

HellBlueBoY

เหมือนผมเคยมีรูปเฮียเค้าที่ถ่ายกับรถไฟ เพิ่งรู้นะเนี่ยว่าชื่อมาวิน
เค้าช่างเป็นพวก Exhibitionist ตัวพ่อจริงๆ แฮะ
รูปที่รัชมังคลาฯ นั่น รอดข้อหาอนาจารมาได้ ช่างเก่งจริงหนอ  :-*
ปล. หนุ่มเสื้อกางเกงดำที่ถ่ายคู่กับเค้าที่สะพานลอย ท่าทางจะน่ารักไม่ใช่เล่นเนอะครับ  :D

ต้องยกให้แกจริงๆ
พ่อหมอจะยกอะไรให้เฮียเค้าเหรอคับ?!? เอิ๊กๆ  :-[

หงุดหงิด imageshack จิงๆ
ลงรูปทีไรโดนอุ้มเกือบหมด
ต้องมานั่งแก้ตลอด-ตลอด

:-X
อืม ... เห็นเหมือนกันครับว่าโดนอุ้มบ่อย ถ้าลองหาเว็บฝากรูปอื่นๆ ที่ดีกว่านี้จะมีมั้ยหนอ  ???
แต่ถึงยังไงก็เป็นกำลังใจให้คุงจี้เสมอนะขอรับ ... เจ้าแม่ Content ประจำบอร์ด  :-*

I-ติม

อืมมมมม เฮียเค้ามีดีให้โชว์จริงๆอ่ะคับ เห็นแล้วก็อึ่งเลยทีเดียว :'(

few_kub

โหยน่าร้ากอ่า

เยอะๆๆๆ

gustza

เจ๋งจิงๆ ถ้ากัสโชว์บ้างจะมีใครดูไหมคับนี่ 555!

HellBlueBoY

เจ๋งจิงๆ ถ้ากัสโชว์บ้างจะมีใครดูไหมคับนี่ 555!

กัสจังลองถ่ายโชว์ แล้วทำเป็นอัลบั้มแข่งกับเฮียมาวินเค้าบ้างดีมั้ยเอ่ย  :-*
ถ้าไม่กล้าจะเอาไปโพสต์ไว้ที่ไหน ลองมานำเสนอพ่อยกแม่ยกแถวๆ นี้ให้ติชมเล่นกันเป็นขวัญตาก่อนจิคับ  :-[
.
.
.
(ที่พูดไปนี่ ยุเล่นๆ น้า ถ้ากัสจังเกิดบ้ายุ ไปทำจริงขึ้นมา คงมีจ๊ากกกกกันบ้างละเน้อ หุๆ  :D)

gustza

กัสจังลองถ่ายโชว์ แล้วทำเป็นอัลบั้มแข่งกับเฮียมาวินเค้าบ้างดีมั้ยเอ่ย  :-*
ถ้าไม่กล้าจะเอาไปโพสต์ไว้ที่ไหน ลองมานำเสนอพ่อยกแม่ยกแถวๆ นี้ให้ติชมเล่นกันเป็นขวัญตาก่อนจิคับ  :-[
.
.
.
(ที่พูดไปนี่ ยุเล่นๆ น้า ถ้ากัสจังเกิดบ้ายุ ไปทำจริงขึ้นมา คงมีจ๊ากกกกกันบ้างละเน้อ หุๆ  :D)

พี่หวานก้อว่าไปนั้น กัสหน้าตาธรรมดาหุ่นก้องั้นๆ ยุนักเดี๋ยวไปถ่ายที่ห้องพี่หวานเลย 555

เล่นๆน่ะคับ

mgmt

เขินแทนอ่ะ นายมาวิน  :-[

HellBlueBoY

เขินแทนอ่ะ นายมาวิน  :-[

ไปเขินแทนเค้าทำไมอ่ะครับคุงต้อม (แต่ก็ชอบดูชิมิล่า?  w019)
เจ้าตัวเค้ายังไม่เห็นเขินตรงไหนเลยนี่ครับ ... ก็เป็นอาหารตาพวกเราไป หุๆ  :-*

พี่หวานก้อว่าไปนั้น กัสหน้าตาธรรมดาหุ่นก้องั้นๆ ยุนักเดี๋ยวไปถ่ายที่ห้องพี่หวานเลย 555

เล่นๆน่ะคับ
ไปถ่ายได้นะครับ เด๋วให้พี่นู๋แว่นเป็นตากล้อง ส่วนพี่เป็นสไตลิสต์ให้เอง ฮี่ๆๆ  :-[

sahutnut

สุดยอดไปเลยคร๊าบ..บ  ยกให้เป็นตัวพ่อ เลย   :'( :'(

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):