21 เม.ย. 2014 06:30

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

โก๊ะตี๋

เล่าให้ฟังหน่อย

ควย ควย ควย

Re: ใครเคยเห็นควยดารามั่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 21:40 »
เมื่อวานฝกตกหนักรถติดมาก ผมแวะเข้าไปห้องน้ำที่พารากอน เจอ อ้วน รังสิต กำลังยืนฉี่ ผมเลยไปยืนฉี่ห่างไปประมาณ2โถ และแอบชำเลืองดู เห็นแต่ปลายๆนึกในใจขนาดน่าจะใหญ่อยู่นะ กลัวเขารู้ว่าเราแอบมองเลยไม่กล้ามองต่อ แต่หุ่นพี่เขาขอบอกดูดีมากๆ

จากบอร์ดปาล์ม

ควย ควย ควย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 21:47 »

เคยเห็น 2 ครั้งคะ ครั้งแรกที่ภัตราคารมังกรหลวงแถวบางนา ตอนนั้นไปงานเลี้ยงเจอ ติ๊ก เจษฎาภรณ์ ยืนฉี่อยู่ในห้องน้ำเลยแกล้งเขาไปฉี่ใกล้ๆแล้วแอบชำเลืองดู โอ้แม่เจ้าใหญ่และดำ หัวบานเหมือนดอกเห็ด ขนาดหดอยู่นะเนี้ย แต่น่าเสียดายที่ได้ดูแปล็บเดียวพี่แกฉี่เสร็จซะก่อน เราเลยต้องเข้าไปจัดการตัวเองในห้องน้ำซะหนึ่งที

ควย ควย ควย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 22:14 »

ส่วนครั้งที่สองนี่ผับแถวทองหล่อ กัปตัน ภูธเนศ ท่าทางเมาอยู่เหมือนกันแต่งานนี้เรายืนฉี่ก่อนอยู่แล้ว แล้วก็มีผู้ชายมายืนข้างๆก็เลยขอมองหน่อย ที่ไหนได้เป็นกัปตันนี่เอง ไม่ใหญ่เท่าไร แต่ขนเยอะมาก ขนาดทั่วไปแต่ก็น่ากินนะ

ควย ควย ควย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 22:21 »
ต้องนี่สิ เพื่อนเคยโดน  วรวิทย์ แก้วเพชร พระเอกขุนศึก เพื่อน ญ บอกว่า ใหญ่ยาว เอาโครตเก่ง เอาแบบคืนหนึง 3-4 รอบ พ่อคุณน้ำไม่มีหมด ฟังแล้วอยากโดนมั่งจัง

ควย ควย ควย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 22:35 »

เมื่อวานผมไปดูหนังที่เมเจอร์รัชโยธิน เจอ ตุ้ย ธีระภัทร์ ยืนฉี่ใกล้ๆกัน ผมแอบมอง ควยใหญ่สมกับรูปร่างคับและก็ดำตามสีผิว เห็นแล้วของขึ้น ต้องรีบจัดการกับตัวเองซะ สบายตัวไป

ควย ควย ควย

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 22:44 »
ผมเคยเห็นของ โอ วรุฒ ที่ผับแถวทองหล่อครั้งหนึ่ง ท่าทางตอนนั้นเมามากแล้วมายื่นฉี่ เห็นแบบเต็มทั้งลำ หัวใหญ่บาน ไม่สมกับตัวเท่าไร แต่ก็น่ากินนะ

ควย ควย ควย

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 22:51 »
ต้องนี่สิแน่นอน โอ อนุชิต ผมเคยเห็นแบบเต็มๆที่ร้านนวดเฉพาะชาย แถว RCA เจอในห้องอาบน้ำ ตอนแรกผมอาบอยู่ แล้วแกเดินเข้ามาอาบด้วย พอถอดผ้าขนหนูออกเท่าละคับ ผมมองไปที่น้องชายเขา นี่คนหรือม้าคับ ขนาดหดๆประมาณ 6 นิ้วได้ ผมมองของเขาแล้วมองหน้าพี่แกก็ทำเฉยๆ เหมือนไม่รู้ไม่ชี้ว่ามีผมอยู่ด้วย หรือแกอยากโชว์หรือเปล่า

ควย ควย ควย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 23:06 »
เคยเห็นของ แอม  ธัญวิสิฎฐ์ เสียงหวาน พิธีกรเปรี้ยวปากช่อง3 ยืนฉี่ข้างกันที่จตุจักรพอดีโทรศัพม์แอมดังแล้วรับสายผมมองไปดูโอ้ใจสั่นหมดเลยใหญ่มากหัวบานหน้าดูดนี่ขนาดไม่แข็งยังใหญ่ขนาดนี้ใครโดนเย็ดคงจุกแน่ๆ

ควย ควย ควย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ก.พ. 2012 23:12 »

ผมเคยเห็นของ หมอก ทศพร ที่พัทยา ในห้องซาวน่าของโรงแรม ตอนนั้นผมเข้าไปอบตัวเปิดประตูเข้าไปเห็นผู้ชายตัวล้ำๆผิวคล้ำหน่อยนั่งอบตัวอยู่ก่อนผม ผมเข้าไปนั่งตรงข้ามเขา พอเขาเปิดผ้าที่คลุมหน้าออกจึงเห็นว่าเป็นดาราที่ชื่อหมอก พอตอนเขาจะลุกขึ้น ผ้าเช็ดตัวมันหลุดออก เห็นหมอกน้อยใหญ่และดำ หมอยเยอะมาก ขนตรงสะดือดำเป็นทาง แต่หัวยังไม่เปิด เห็นแล้วน้ำลายไหลต้องรีบไปจัดดารกับตัวเอง

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):