>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

Main Zone > GTD Cafe :: พูดคุย

ใครเคยเห็นควยดารามั่ง

<< < (4/43) > >>

ควย ควย ควย:
เคยเห็นของธาราเขต เพ็ชร์สุขใส ดาราช่อง 7 คับ สมัยเรียนสตรีวิทยา 2 เพื่อนในห้องจับเขตแก้ผ้า
เห็นหมดเลยเสื้อก็ไม่เหลือ ไม่เล็กไม่ใหญ่ ปานกลาง หัวเปิดแล้ว สีเดียวกับสีผิว ขนไม่ค่อยมีเท่าไหร่
แต่ตอนนั้นก็ถือว่าเอ๊กซ์มากแล้ว สำหรับเด็ก ม.6

จากบอร์ดปาล์ม

เรื่องจับแก้ผ้านี่มีประสบการณ์เหมือนกัน ตอนนั้นผมอยู่ ม.4 โรงเรียนแห่งนึงแถวบางแค
มีรุ่นพี่คนนึงชื่อ บอล วิทวัส มาติดหญิงห้องผม แล้วตอนเย็นหลังเลิกเรียนก็มักจะมานั่งเล่น
ที่ห้องผมด้วย แต่มีวันนึงพวกผู้หญิงห้องผมไปประชุมคัดเชียร์ลีดเดอร์กันหมด ในห้องเหลือ
แต่พวกผู้ชายนั่งเล่นนั่งคุยกัน พี่บอลก็มาหาเพื่อนผมที่เป็นหญิงที่เค้าติดอยู่ แต่พอไม่เจอ
ก็มานั่งเล่นนั่งคุยกับพวกผมแทน คุยกันไปคุยกันมาดันมาเข้าเรื่อง "ค-ว-ย" มีเพื่อน
ผมคนนึงแซวพี่บอลว่า จะมาจีบแก้วอ่ะ ค-ว-ยใหญ่ป่าว ค-ว-ยเล็กๆ อย่ามาจีบให้เสียเวลา
พี่บอลเลยตอบว่า ค-ว-ยข้าใหญ่กว่าแขนข้าอีกแล้วก็ทำท่ากำแขนให้พวกผมดู พวกผมเลย
หมั่นไส้ จับพี่บอลล็อกแขนล็อกขาไว้กับเก้าอี้ อีกคนก็กอดพี่บอลไว้ไม่ให้ดิ้นหลุด แล้วก็
จับพี่บอลแก้ผ้า ปลดเข็มขัด ปลดตะขอ ปลดซิบ แล้วก็เปิดบ๊อกเซอร์ ค-ว-ยอันใหญ่พอสมควร
เลยปรากฏต่อหน้าพวกผม ค-ว-ยพี่เค้าขาว หัวชมพูเปิดถอกหมดแล้ว มีขนเล็กน้อย
หลังจากวันนั้น พี่บอลก็หายไป ไม่กล้ามาเหยียบห้องผมอีกเลย

เคยเห็น ป้อง ณวัฒน์ เมื่อประมาณ 2 ปีที่แล้วได้ ผมไปเที่ยวที่ Route RCA ป้องยื่นเยี่ยวข้างกัน ท่าออกจะเมาหน่อยคับ ควย ป้องค่อนข้างยาวแต่งอ หมอยเยอะคับ หัวควยก็ถอกแล้ว แต่ไม่บาน ผมค่อนข้างได้มองนานเพราะพี่แกเมา

ผมเคยเห็น ต่อ เรืองฤทธิ์ ตอนนั้นพี่เขามาถ่ายละครที่สุพรรณบุรี และทางทีมงานขอยืมบ้านผมให้ดาราอาบนน้ำ พอผมรู้ว่าเป็น ต่อ เรืองฤทธิ์ผมก็หารูแอบดู ตอนพี่แกแก้ผ้าออก รูปร่างล้ำมาก พอถอดกางเกง กางเกงในเป็นแบบบีกีนี่ ควยตุงมากพอถอดกางเกงในออก ควยดำใหญ่หมอยเยอะมาก แต่สมกับรูปร่างเขามากเลย ผมแอบชักว่าวตรงนั้นไปที่ และต่อบนห้องอีกทุกวันนี้เห็นพี่เขาในทีวี ต้องคิดถึงเป้าทุกที

ผมเคยเห็นของ กัส วีรดิษฐ์ ศรีมาลัย ที่แสดงเรื่อง หอแต๋วแตก ที่ผับแถว อ.ต.ก. รูปร่างเขาสูงผอม น่าเสียดายคับ ควยเล็กๆยาวๆแล้วก็ดำด้วย หัวยังไม่เปิดเลยคับ ตอนนั้นออกจะเมาหน่อยๆด้วยคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version