24 เม.ย. 2014 10:30

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

ฉิมพลี422r

รายนี้เรียกว่าฟิตแอนด์เฟิร์มหุ่นสแตนด์บายอยู่ตลอดเว เพราะเมื่อถามไถ่ว่าปีนี้จะได้เห็นนุ่งลิงโชว์หุ่นเปรี๊ยะไหม ทางด้านหนุ่ม ต๊ะ วริษฐ์ รีบตอบทันทีว่ามีแน่นอน แต่ต้องหลังจากงานละครซาๆ ลงก่อน เพราะสภาพอากาศบ้านเราจะถ่ายเมื่อไหร่ก็ได้อยู่แล้ว เอ้า... สาวแท้ เก้ง กวาง ทั้งหลายนับวันรอกันไปก่อนจ้า

หนุ่มต๊ะ พูดถึงแพลนถ่ายแฟชั่นหวิวปีนี้ "ก็มีแพลนๆ ไว้ แต่เดี๋ยวรอช่วงที่ไม่ได้ถ่ายละคร ช่วงปลายปี เพราะว่าถ่ายน้อย ประมาณเดือนพฤศจิกายน น่าจะได้ถ่าย เพราะว่าเมืองไทยมันร้อนตลอดเวลาอยู่แล้ว จะถ่ายเมื่อไหร่ก็ได้"

ที่มา gossipstar

ภาพจาก volume magazine / magazinedee
VOLUME vol. 5 no. 119 April 2010
VOLUME vol. 5 no. 106 September 2009

ต๊ะเป้าตุง ตอนถ่าย volume เมษายน 2010 เก้งกวางฮือฮามาก
ส่วนที่กอดรัดฟัดเหวี่ยงกับอั้มนั้น จาก volume กันยายน 2009
ช่วงที่เล่นละคร น้ำตาลไหม้ ด้วยกัน โดยต๊ะ เล่นเป็นคู่เกย์กับ บอย โชคชัย

ฉิมพลี422r

ต๊ะ วริษฐ์ รับ รับบทชายรักชาย ในละคร น้ำตาลไหม้ (2552) ช่อง 3

paradox

ขอบคุณครับ :chi:

sattx

หุ่นนายคนนี้มันแซ๋บจิงๆ ให้ตายเหอะครับ

tanoopat111

ขอบคุณครับ

celebrate_world

ชอบหุ่นแบบนี้

กล้านกล้วย

ต๊ะเเปลี่ยนไปเล่นบทอื่นก้อลบภาพเกยไปเลยน่ะครับแต่นายอีกคนนึงน่ะมันยังติดตาอยู่เลยดูกี่ทีก้อเป็นเกย์

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):