21 เม.ย. 2014 09:02

ข่าว:

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

gesnarin

ผมชอบชักว่าวจนแตกแล้วก็กินน้ำเงี่ยนตัวเองใครเป็นเหมือนผมมั่ง

เพราะคิดว่ามันสกปรก เลยไม่กล้ากิน ความรู้สึกเหมือนแดกฉี่ตัวเอง

อาวุธน้อย

เมือก่อนเคยกินครับ ตอนเสียวอ่ะครับแต่ตอนนี้เลิกกินแล้ว

chotianan

น่าสนใจครับแต่ผมอายุมากแล้วอยากจะลองดูเหมือนกันครับ

DN

เคยลองชิมครั้งนึง ปรากฎว่าแสบคอ เลยเลิกไปเลย

cloveR

เคยเอามันมาแตะๆ ชิมดู... มันช่างน่าอ้วกอะไรเยี่ยงนี้ รสชาติแบบ... นะ

imizyou

เคยแต่ให้คนอื่นกินน้ำครับ
แต่ไม่เคยกินน้ำตัวเอง

แล้วที่เค้าว่ากันว่ากินสับปะรดแล้วน้ำจะหวานนี่จริงหรือเปล่าครับ
คนที่เคยกินน้ำตัวเองช่วยบอกหน่อยสิครับ

ผมชักว่าวทุกวันน้ำเลยน้อย
อยากให้น้ำเยอะๆ ใครรู้บ้างทำไง

doodoo

แค่เห็นเป็นเมือกๆ ก็จะอาเจียนแล้วค่ะ  :chi: :chi: แต่ดั้นงงมากอีพวกดูดเลียกินอย่างเอาตาย เนี่ย มันทำได้งัยอ่ะค่ะ

รัตติ

ผมเคยนะจนตอนนี้เสพติดไปแล้ว ชักว่าวเสร็จทีไร ชอบกินน้ำตัวเองทุกที วันไหนถ้าเอากับเพื่อนสนิท ก็จะขอกินน้ำเค้าด้วย รสชาติน่ะ มันขึ้นอยู่กับว่าเจ้าของน้ำนั้นชอบกิน/ดื่มอะไร ถ้าอยากได้น้ำรสหวานอมคาว ก็ให้ทาน อะไรที่มีรสหวานก็ได้ ยิ่งถ้าเค้าทานโปรตีน หรืออาหารเสริมด้วย รสชาติน้ำก็จะยิ่งเข้มข้นขึ้น และได้คุณค่าบางอย่างมาด้วย เช่น กินแล้วผิวสวย ผมสวย เล็บแข็งแรง และไม่มีผลข้างเคียงใดๆ ถ้าใครไม่อยากซื้อ น้ำมันปลา ที่มีโอเมก้า3 มากินทุกวัน ก็ให้กินน้ำอสุจิแทน (แต่ต้องเยอะหน่อยนะ) ส่วนพวกที่ดื่มเหล้า/สูบบุหรี่นั้น รสชาติน้ำอสุจิจะขมแบบหยะแหยง และเหม็นยิ่งกว่าฉี่เสียอีก

diomochi

ผมเคยนะจนตอนนี้เสพติดไปแล้ว ชักว่าวเสร็จทีไร ชอบกินน้ำตัวเองทุกที วันไหนถ้าเอากับเพื่อนสนิท ก็จะขอกินน้ำเค้าด้วย รสชาติน่ะ มันขึ้นอยู่กับว่าเจ้าของน้ำนั้นชอบกิน/ดื่มอะไร ถ้าอยากได้น้ำรสหวานอมคาว ก็ให้ทาน อะไรที่มีรสหวานก็ได้ ยิ่งถ้าเค้าทานโปรตีน หรืออาหารเสริมด้วย รสชาติน้ำก็จะยิ่งเข้มข้นขึ้น และได้คุณค่าบางอย่างมาด้วย เช่น กินแล้วผิวสวย ผมสวย เล็บแข็งแรง และไม่มีผลข้างเคียงใดๆ ถ้าใครไม่อยากซื้อ น้ำมันปลา ที่มีโอเมก้า3 มากินทุกวัน ก็ให้กินน้ำอสุจิแทน (แต่ต้องเยอะหน่อยนะ) ส่วนพวกที่ดื่มเหล้า/สูบบุหรี่นั้น รสชาติน้ำอสุจิจะขมแบบหยะแหยง และเหม็นยิ่งกว่าฉี่เสียอีก
ฟังแล้วน่ากลัวอะ  :gaga: :gaga: :gaga:

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):