24 เม.ย. 2014 07:05

>> ติดต่อลงโฆษณา <<

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏ
เกิดจากการตั้งกระทู้ และถูกส่งโดยอัตโนมัติ
ซึ่งทางเว็บมิได้มีส่วนร่วมรู้เห็นใดๆทั้งสิ้น
หากท่านพบอะไรที่ไม่เหมาะสม
กรุณาแจ้ง เพื่อดำเนินการต่อไป

gaysakon

ขอเพื่อนเย็ด
« เมื่อ: 09 พ.ย. 2013 19:56 »
คือ เรามีเพื่อนอยู่คนนึงเปนเกย์ ชื่อ แน็ท แต่มันคงไม่อยากมี SEX หรอก มันหล่อมาก ขาว สูง หน้าตาก้ใช้ได้ วันนึงผมไปเล่นบ้านมัน มันอย่คนเดียว ผมเลยไม่อยุ่เปนเพื่อนมัน มันบอกว่า
มัน : เห้ย มึง ดูหนังโป๊เปล่าว่ะ
เรา : มึงจะว่าวโชว์กุว่างั้นเหอะ
แล้วมันก้เปิดคลิปโป๊เกย์ ให้ผมดู มันเอาควยมันออกมา ใหญ่มาก
มัน : มึงก้ว่าวดิ
หลังจากนั้นผมก้ถอดกางเกง ควักควยออกมาว่าวมันก้พูดว่า
มัน : ควยมึงใหญ่จังง กุขออมได้ไหม
เรา : บ้าาา !!
มัน : กุชอบมึงง่ะ ขอ อม ควย หน่อยน้าาา
เรา : ก้ได้
แล้วมันก้ค่อย ๆ เอาปากครอบควยผม แล้ว อม ช้าๆๆ ผมก้จับ โซฟา แน่น เพราะ เสียว ผมร้องอ้ากกกกกกก เลย  พอแต่งมันก้กลืนน้ำควยของผม และเลีย ควยผม มเสียววมาก มันก้บอกว่า
มัน: โอ้ยย เงี่ยนจังครับบ ผัวว เอา เมียหน่อยสิ
เรา : เรียก ผัวเลยหรอออ
มัน: คร้าบบ
เรา : งั้นจัดให้เมียยจ๋าา
ผมให้มันพา ผมขึ้นไปบนห้องนอนมัน ผมถอดเสื้อผ้า ของมันจนหมด มันผลักมันไปชนฝา แล้วผมจัดการ สอดควยของผมไป มันร้องงง ดังงงงง แล้วผมก้เอาออก แล้วเอาวาสลีน ทาควยของผมแล้วก้รูของมัน แล้วผมสอดกลับไปอีกที คราวนี้ ผมสอดแบบ เร็วๆ มันก้ ครางดังงมากผมก้บอกว่า
เรา : เมียจ๋าาา เจ็บหน่อยน่ะ ผัวจะทำค่อยๆ เสียว
มัน : ผัวเอาแรงๆ ก้ได้ เมียทนได้
แล้วผมก้เลยจัดให้แรงๆ พอแตก ผมก้นอนลงบนเตียง ควยก้โด่ ส่วนแน็ทก้หันมาเหนผมนนอนลง แน็ทเหนควยผมโด่ เลยจัดการนั่งเทียนควยผม ผมก้จับเอว แน็ท แล้วผมก้กระเด้าแน็ทแรงๆ จนแตก แล้วเราก้นอนกอดกัน แล้วเผอิญควยผมไปโดนแน็ท ผมเลยจัดอีกรอบ คราวนี้สด แตกในเลยย แล้วเราก้ นอนลง สอดควยค้างไว้เลยย  จนตื่นขึ้นมา ผมก้เหน แน็ทอมควยผม ผมก้แกล้งหลับบไป แน็ท ก้ยังอมควยจนแตก จนผมเสียวเกือบครางออกมา หลังจากนั้นผมก้ นอนตั้งควย แน็ทก้นังควยเทียนผม แต่ผมแกล้งหลับ แต่ผมก้ทำให้มันสะดวกโดยที่แน็ทไม่รุ้ตัว พอแตกเสด ผมก้ทำเป็นตื่นขึ้นมา เหนแน็ทนั่งอยุ่ ไม่ใส่ไรผมก้ถามว่า
เรา : เมียจ๋า ผัวเงี่ยนอีกแล้วอ่ะ ผัวขอเอาเมียอีกได้ม๊ะ
มัน : ได้ แต่รีบหน่อยน่ะ เดี๋ยวคนที่บ้าจะกลับมาแล้ว
ผมไม่รอช้า รีบจัดการ ใส่ถุงยางให้ตัวเองแล้วใส่ให้แน็ท มเริ่มสอดใส่ แล้วเอาเร็วๆเลย เราครางกันสุดๆเลยย พอแตกเสด เราก้ มา 69 กัน ของแน็ทแตกก่อนผม แล้วแตกใส่หน้าผม ผมเลยปล่อยแบบนั้นเลย ส่วนน้ำควยของผมแตกในปากแน็ท แน้ทยอมกลืน ผมแบบ อึ้งมากว่า ทำไมกล้ากิน ผมเลยตอบแทน โดยการเย็ดอีกทีคราวนี้ให้แน็ทนอนท่างแล้วเอาขามาพาดบ่าผม แล้วผมก้เยดอีกทีแล้วเปลี่ยนท่าเป็น แน็ทนอนตะแครงแล้วผมก้จัดการเย็ด แล้วนอนต่อสักพัก ตื่นขึ้นมาเรามาอาบน้ำด้วยกัน ล้างควยให้กัน หลังจากนั้นก้พากันไปกินข้าวเติมพลังหลังจากที่เย็ดกันมาเหน็ดเหนื่อยทั้งวันทั้งคืนน แล้วอยุ่ดีๆ กะลังกินข้าวอยู่ ผมเงี่ยนควยตั้งโด่ ผมไม่ไหว ผมเลยไปกระซิบกะแน็ทว่า
เรา : เมีย ผัวเงีี่ยนน ผัวไม่ไหวแล้ว พาผัวไปเอาที่ห้องนำห้างหน่อย
มัน : เอาอีกหรออ
เรา : น่ะ เมียยย
แล้วพอกินเสด ผมก้จู.มือแน็ทไปห้องน้ำในห้าง ตอนนั้น ประมาณบ่ายๆ คนเยอะพอควร แต่เราก้รอช่วงคนน้อย เข้าห้องน้ำเดียวกัน ผมกับแน็ทถอดแต่กางเกงแล้วผมไม่ได้เอาถุงยางมา แล้วในห้องน้ำไม่มีตู้อัตโนมัติ ด้วย ผมเลยสอดสดเลย แล้วผมก้ปิดปากแน็ทไว้ แล้วหระซิบว่า เมียย เงียบๆไว้น่ะ  ผมก้สอดช้า ๆ แล้ว เร็วขึ้นเรื่อยๆ พอแตกเราก้ใส่เสื้อผ้า ผมก้ออกไปข้างนอกก่อนแล้วค่อยบอกให้เเน็ทออกมาทีหลัง แล้วเราก้แยกกันกลับบ้าน ......
        เดี่ยวมาเล่าต่อน่ะ ใครยังโพส บอกด้วยย ย

pattapi_lee

Re: ขอเพื่อนเย็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พ.ย. 2013 20:38 »
รอต่อนะครับ

zipmeena

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พ.ย. 2013 20:49 »
โอ้โห โผล่มาก็เอากันเลยแฮะ

park

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พ.ย. 2013 21:50 »
เอาอีกนะครับ..สนุกดีครับ... :wanwan020: :wanwan020: :wanwan020:

sakkarin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 พ.ย. 2013 08:47 »
แรงจริง มาถึงก้อกระแทกเลย สะใจเย็ดมารทอน

นัต

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พ.ย. 2013 10:45 »
เป็นผัวเมียที่สมกันครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า
ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
ชื่อย่อของเว็บ คือ(เป็นอังกฤษ3ตัว ตัวพิมพ์ใหญ่ทั้งหมด):